Golfvellirnir

Home/Golfhermar GKG/E6golf/Golfvellirnir

Það eru 20 golfvellir á öllum golfhermum GKG. Einn golfhermirinn er þó með 80 velli.

Hér að neðan er listi yfir þá velli sem eru í öllu herunum. Hægt er að sjá alla velli í E6Golf með því að smella hér.

Nafn á golfvelli Hlekkur á upplýsingar Champinship Professional Amateur Junior Ladies
Bethpage Black https://trugolf.com/news/bethpage-black/ 6.886 M 6.631 M 6.631 M 6.163 M 6.163 M
Belfry https://trugolf.com/news/the-belfry/ 6.524 M 6.524 M 6.398 M 6.398 M 6.313 M
Pinehurst https://trugolf.com/news/pinehurst/ 6.385 M 6.385 M 6.385 M 6.385 M 5.860 M
Torrey Pines https://trugolf.com/news/torrey-pines/ 6.391 M 6.391 M 6.155 M 6.155 M 5.910 M
Firestone Country Club https://trugolf.com/news/virtual-golf-course-firestone-country-club/ 6.490 M 6.490 M 5.804 M 5.804 M 5.196 M
Castle Pines https://trugolf.com/news/castle-pines/ 6.912 M 6.249 M 5.486 M 5.486 M 5.486 M
Banff Springs https://trugolf.com/news/fairmont-banff-springs-golf-course/ 6.046 M 6.046 M 5.844 M 5.844 M 5.454 M
Mauna Kea Resort https://trugolf.com/news/mauna-kea-golf-course/ 6.547 M 6.165 M 5.784 M 5.784 M 4.825 M
St. Andrews Old Course https://trugolf.com/news/st-andrews-old-course/ 6.254 M 6.254 M 5.515 M 5.515 M 5.515 M
St. Andrews jubilee Course   6.223 M 6.223 M 5.524 M 5.524 M 5.524 M
Bay Hill https://trugolf.com/news/bay-hill-club-lodge/ 6.605 M 6.074 M 5.688 M 5.688 M 4.791 M
PGA National https://trugolf.com/news/pga-national/ 6.445 M 6.151 M 5.828 M 5.472 M 4.705 M
St. Andrews New Course   6.033 M 6.033 M 5.486 M 5.486 M 5.486 M
Pebble Beach https://trugolf.com/news/extraordinary-views-at-pebble-beach/ 6.160 M 6.160 M 5.804 M 5.593 M 4.759 M
Harbour Town https://trugolf.com/news/harbour-town-golf-links/ 6.210 M 6.210 M 5.510 M 5.510 M 4.600 M
Gleneagles https://trugolf.com/news/gleneagles-home-of-the-2014-ryder-cup/ 6.462 M 5.998 M 5.610 M 5.216 M 4.638 M
Troon North https://trugolf.com/news/troon-north-golf-club/ 6.414 M 5.939 M 5.466 M 5.466 M 4.627 M
Spyglass Hill   6.275 M 5.915 M 5.532 M 4.986 M 4.986 M
The links at Spanish bay https://trugolf.com/news/the-links-at-spanish-bay/ 6.237 M 5.900 M 5.526 M 4.876 M 4.876 M
Bountiful Ridge https://trugolf.com/news/bountiful-ridge-golf-club/ 5.903 M 5.903 M 5.415 M 4.858 M 4.858 M
Par three Mountain   3.567 M 3.567 M 3.444 M 3.444 M 3.348 M
Par three Ocean   1.969 M 1.969 M 1.969 M 1.696 M 1.969 M